A

SSLC പരീക്ഷാഫലം 2014 ഏപ്രില്‍ 16 ബുധന്‍ ഉച്ചയ്ക്ക് 3 മണിക്ക് പരീക്ഷാഫലവും വിശദമായ റിസല്‍ട്ട് അനാലിസിസും ഇവിടെ ലഭ്യമാകും. .ഏഴാം തരത്തില്‍ പഠിക്കുന്ന വിദ്യാര്‍ത്ഥികള്‍ക്കുള്ള ഹിന്ദി സ്കോളര്‍ഷിപ്പ് പരീക്ഷ 2014 ജനുവരി 21ന് കോഴൂര്‍ യു.പി സ്കൂളില്‍ വെച്ച് നടക്കുന്നു...SSLC 2014 : Application for Examinership - Online Registration starts from 15th onwards.. Detailed circular is available

അവധിക്കാല അധ്യാപക പരിശീലനം

 VACATION TRAINING                                                          
 അവധിക്കാല അധ്യാപക പരിശീലനം മെയ് 6 മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്നു.പരിശീലന തിയ്യതിയും പങ്കെടുക്കേണ്ടവരുടെ പേരു വിവരങ്ങളും ചുവടെ കൊടുക്കുന്നു.
 I spell    06-05-2014 to 12-05-14   Std.1,2   Std 3,4 and UP Mal, Eng, Hindi, LP Arabic          
II spell   13 05-14     to  17-05-14  Std 1,2   Std  3,4 and UP SC, SS, Maths                    
III spell  19-05-14    to   23-05-14 Std 1,2   Std  3,4 and  UP Skt,Arabic,Urdu    
 
  LIST OF TEACHERS
              

Thalassery North BRC
Vacation Training English(UP)
Ist SPELL 06-05-2014 to 12-05-14 VENUE : GVHSS Kadirur

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Monisha Mohan
Tharuvanatheru UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
2
K K Anish
Tharuvanatheru UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
3
Vinod K
Tharuvanatheru UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
4
Vineetha P K
Tharuvanatheru UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
5
Sreeja A
GVHSS Kadirur
English(UP)
GVHSS Kadirur
6
Nalini V
Kozhur UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
7
Sreedharan K E
Padannakkara BUPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
8
Gopakumar
Panunda BUPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
9
K Usha
Pinarayi West BUPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
10
Geethakumari K V
R C Amala BUPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
11
Shyma A P
R C Amala BUPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
12
Sheenakumari P P
Arengettuparamba SBUPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
13
T C Radhalakshmi
Eranholi West UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
14
Jayasree E
Kudakkalam UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
15
Leena K V
P C Guruvilasam BUPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
16
Praseeja M N
P C Guruvilasam BUPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
17
Baby Sreena A T
P C Guruvilasam BUPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
18
Mini M
Sreenarayana BUPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
19
M Sreeja
Keezhathur UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
20
Manoranjan A K
Kelalur UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
21
P Praseetha
Mambaram UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
22
Nirmalan C
Mambaram UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
23
Suchithra
Sivaprakasam UPS
English(UP)
GVHSS Kadirur
24
Shiju K
K R H S Pathiriyadu
English(UP)
GVHSS Kadirur
25
Sreepthi E
KRHS Pathiriyadu
English(UP)
GVHSS Kadirur
26
Ragini E M
Kavumbhagam South UP
English(UP)
GVHSS Kadirur
27
PavithranKuniyil
GHSS Kavumbhagam
English(UP)
GVHSS Kadirur
28
Dayanandan M K
GUPS Kadirur
English(UP)
GVHSS Kadirur
 
Thalassery North BRC
Vacation Training Malayalam(UP)
Ist SPELL 06-05-2014 to 12-05-14 VENUE : GVHSS Kadirur

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
K Premalatha
Tharuvanatheru
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
2
Prabhavathi K
Tharuvanatheru
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
3
Ashokan E M
Tharuvanatheru
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
4
Divakaran V N
GVHSS Kadirur
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
5
DilnaKoyodan
Panunda BUPS
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
6
P Thankam
Pinarayi West
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
7
P V Aravindakshan
R C Amala BUPS
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
8
Anoop P P
R C Amala BUPS
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
9
Sheeja P
R C Amala BUPS
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
10
Sheenakumari P P
Arengettuparamba SBUPS
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
11
K N Gangabhai
Eranholi West
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
12
Mahesh M
P C Gururvilasam
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
13
Valsala K
Sreenarayana BUPS
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
14
K O Sudheer
Keezhathur UPS
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
15
C A Rajesh
Keezhathur UPS
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
16
P V Ajithakumari
Mambaram UPS
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
17
C Thankamani
Mambaram UPS
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
18
Raji K T
K R H S Pathiriyadu
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
19
Sruthi K
K R H S Pathiriyadu
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
20
Ajith Kumar M
Kavumbhagam South U P
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
21
Sushama E V
G V HSS Kavumbhagam
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
22
Bindhu
Sivaprakasam UP
Malayalam (UP)
GVHSS Kadirur
Thalassery North BRC
Vacation Training Hindi(UP)
Ist SPELL 06-05-2014 to 12-05-14 VENUE : GVHSS Kadirur

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Baby Shyba
Ponniam U P
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
2
V K Radhika
Tharuvanatheru UPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
3
Jayadevan K
Tharuvanatheru UPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
4
Beena
GUPS Kadirur
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
5
Geetha E
GVHSS Kadirur
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
6
U Pushaparani
Pinarayi Ganapathivilasam
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
7
Veenakumari M K
Kozhur U P
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
8
Rajitha
Padannakkara BUP
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
9
Shaji Babu K
Panunda BUP
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
10
C M Vijayan
Pinarayi West BUPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
11
Sujatha C
R C Amala BUPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
12
Reena A K
arengettuparamba
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
13
K Lathika
Eranholi West BUPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
14
Sheeja P
Kudakkalam UP
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
15
Premavalli V
P C Gururvilasam BUPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
16
Dhanalakshmi C V
P C Gururvilasam BUPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
17
Suneetha E
Sreenarayana BUPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
18
K O Mini
Keezhathur UPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
19
Chenthamarakshan C V
Kelalur UPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
20
K M Dharmila
Mambaram UPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
21
Baby Remya
Mambaram UPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
22
A P Manjula
Sivaprakasam UPS
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
23
Sudhamani M K
K R H S Pathiriyadu
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur
24
Shylaja K
GHSS Kavumbhagam
Hindi (UP)
GVHSS Kadirur

Thalassery North BRC
Vacation Training Ist and llnd std
Ist SPELL 06-05-2014 to 12-05-14

Sl No
Name
School
Class/sub
Venue
1
Sukanya
Gourivilasam JBS
I & II STD
Thalassery North BRC,Kadirur
2
Sajina
Kavumbhagam LPS
I & II STD
"
3
Remya
Mannayad LPS
I & II STD
"
4
Padmaja
Mannayad LVLPS
I & II STD
"
5
Shylaja
Oleswaram LPS
I & II STD
"
6
Asha
Paral LPS
I & II STD
"
7
Shali
R K Chaliya
I & II STD
"
8
Sini
Kavumbhagam SUPS
I & II STD
"
9
Omana M N
Kavumbhagam HSS
I & II STD
"
10
Sreelatha
Anikkampoil LPS
I & II STD
"
11
Sumangala
Chundangapoil Central LPS
I & II STD
"
12
Girija
Chundangapoil Mopla LPS
I & II STD
"
13
Asma
Chundangapoil North LPS
I & II STD
"
14
Leena
Kanakamadam LPS
I & II STD
"
15
Sreeja
Kadirur East LPS
I & II STD
"
16
Jasitha
Kadirur Muslim LPS
I & II STD
"
17
Baby Jamuna
Kadirur West LPS
I & II STD
"
18
Baby Sajitha
Ponniam LPS
I & II STD
"
19
Baby Shyma
Ponniam Central LPs
I & II STD
"
20
Narayani
Ponnam East LPS
I & II STD
"
21
Subair
Ponniam LPS
I & II STD
"
22
Padmavati
Ponniam South LPS
I & II STD
"
23
Sabitha Ponniam
 South Central LPS
I & II STD
"
24
Divakaran
Ponniam West LPS
I & II STD
"
25
Beena
Ponniam West Mundoli LPS
I & II STD
"
26
Vipina
Pulliode Pulliode West LPS
I & II STD
"
27
Malathi
GLPS Pulliode
I & II STD
"
28
Joona
Tharuvanatheru UP
I & II STD
"
29
Sujatha
Tharuvanatheru UP
I & II STD
"
30
Namitha
GUPS Kadirur
I & II STD
"
31
Ushakumari
Chundangapoil HS
I & II STD
"
32
Bindhu
Cherikkal JBS
I & II STD
"
33
Sarojini
Kolad JBS
I & II STD
"
34
Sreenithya
Panunda LPS
I & II STD
"
35
Rema
Parapram
I & II STD
"
36
Usha
Pinarayi MLPS
I & II STD
"
37
Akhila
Saradavilasam
I & II STD
"
38
Ajithakumari
Ummenchira Mopla
I & II STD
"
39
Nithya
Venduttayi
I & II STD
"
40
Sujatha
Ganapathivilasam
I & II STD
"
41
Mahija
Kozhur UPS
I & II STD
"
42
Ranjini
Padannakkara BUPS
I & II STD
"
43
Ajitha
Panunda BUPS
I & II STD
"
44
Sukitha
Pinarayi West BUPS
I & II STD
"
45
Geetha Kuniyil
R C Amala BUPS
I & II STD
"
46
Sudhamani
Arengettuparamba LPS
I & II STD
"
47
Praseena kP
Eranholi North LPS
I & II STD
"
48
Lathika
Madathumbhagam LPS
I & II STD
"
49
Praseetha
Perumthattil VLPS
I & II STD
"
50
Ratnavally
Perumthattil VPELPS
I & II STD
"

Thalassery North BRC
Vacation Training IIIrd and IVth std
Ist SPELL 06-05-2014 to 12-05-14

Sl No
Name
School
Venue
Class/Subject
1
Liji
Gourivilasam JBS
Thalassery North BRC,Kadirur
I & II STD
2
Venugopalan M
Kavumbhagam LPS
"
I & II STD
3
Reena
Mannayad LPS
"
I & II STD
4
Rejitha
Mannayad LVLPS
"
I & II STD
5
Sajani
Oleswaram LPS
"
I & II STD
6
Jalaja
Paral LPS
"
I & II STD
7
Arun
R K Chaliya
"
I & II STD
8
Dhanyesh
Kavumbhagam South LPS
"
I & II STD
9
Omana
Kavumbhagam HSS
"
I & II STD
10
Indira
Thaili Musibian MLPS
"
I & II STD
11
Silna
Vadakkumbadu North JBS
"
I & II STD
12
Manoj
Vadakkumbadu West LPS
"
I & II STD
13
Beenalatha
Arengettuparamba SBUPS
"
I & II STD
14
Pushpalatha
Eranholi West UPS
"
I & II STD
15
Anithakumari
Kudakkalam UPS
"
I & II STD
16
Jayasree k k
P C Guruvilasam
"
I & II STD
17
Mithun
P C Guruvilasam
"
I & II STD
18
Jessy
Sreenarayana BUPS
"
I & II STD
19
Savithri
Arumukhavilasam LPS
"
I & II STD
20
Priya
Chathoth LPS
"
I & II STD
21
Mahendran
Keezhathur West LPS
"
I & II STD
22
Jaseela
NKMMMM
"
I & II STD
23
Sudheer
Parambai MLPS
"
I & II STD
24
Regunath
Pathiriysdu JBS
"
I & II STD
25
Nandini
Pathiriyad West LPS
"
I & II STD
26
Preman
Keezhathur UPS
"
I & II STD
27
Chithra lekha
Kelalur UPS
"
I & II STD
28
Ajithakumari
Mamabaram UPS
"
I & II STD
29
Sajina
Mambaram UPS
"
I & II STD
30
Divya
Sivaprakasam UPS
"
I & II STD
31
Nithya
Anikkampoil LPS
"
I & II STD
32
K K Lathika
Chundangapoil Mopla LPS
"
I & II STD
33
Deepika Das
Tharuvanatheru UPS
"
I & II STD
34
Sanisha
Tharuvanatheru UPS
"
I & II STD
35
Sugathakumari
Chundangapoil GHSS
"
I & II STD
36
Nijitha
Kanakamadam
"
I & II STD
37
Jasitha
Kadirur West LPS
"
I & II STD
38
Saneesh Kumar
Ponniam Central LPS
"
I & II STD
39
Nirmala
Ponniam Mopla LPS
"
I & II STD
40
Sheejith
Ponniam Central LPS
"
I & II STD
41
K T Sajeev Kumar
Kaddirur East LPS
"
I & II STD
42
Rajalakshmi
Ponniam WestMundoli
"
I & II STD
43
Rejula
GHSS Chundangapoil
"
I & II STD
44
Rajani
Cherikkal JBS
"
I & II STD
45
Manoharan
Kizhakkumbhagam JBS
"
I & II STD
46
Sureshan
Parapram JBS
"
I & II STD
47
Ranjith
Saradavilasam
"
I & II STD
48
Sudhina Suresh
Venduttayi LPS
"
I & II STD
49
Rejina
Kozhur UPS
"
I & II STD

Thalassery North BRC
Vacation Training Arabic(LP)
Ist SPELL 06-05-2014 to 12-05-14 VENUE : Tharuvanatheru UP

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
KV Abdul Latheef
Kanakmadam LPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
2
A Sakeena
Kadirur East
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
3
Subaida Thoduvil
Kadirur Muslim LPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
4
A Abdul Azeez
Kadirur West LPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
5
PC Abdul Salam
Ponniam South Central LPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
6
Abdul Majeed
Tharuvanatheru UPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
7
Sadique Ali N V
VenduttYI lps
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
8
Sulaikha V
Kozhur UP
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
9
Muhd Sabeer MK
Eranholi North LPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
10
T Faisal
Thailee musibian M L P S
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
11
K K Muhammad
Vadakkumbad West LPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
12
Mp Jazeela
PC Guruvilasam
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
13
Latheef MM
Keezhathur West LPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
14
M Sakariya
NKMMMMLPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
15
B Abdul Jaleel
Pathirayad JBS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
16
Jameela PV
Pathirayad West LPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
17
KK Muhammed
Poyanad MLPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
18
CK Abdul Razak
Keezhathur UPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
19
Ameen K
Mambaram UPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
20
Naseera AT
Gourivilasam JBS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
21
Ummu Khusru
Mannayd Mopila LPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP
22
Raoof K
Paral LPS
Arabic(LP)
Tharuvanatheru UP

II spell

Thalassery North BRC
Vacation Training Basic Science(UP)
IInd SPELL 13-05-2014 to 17-05-2014 VENUE : GVHSS Kadirur

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Geetha P V
Ponniam UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
2
B Sushama
Tharuvanatheru UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
3
N M Manilal
Tharuvanatheru UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
4
P K Mohanan
GUPS Kadirur
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
5
Sadanandan V
GVHSS Kadirur
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
6
Manoja P P
GVHSS Kadirur
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
7
Rajatha P K
GHSS Chundangapoil
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
8
Geetha K K
Kozhur UP
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
9
Jayalakshmi P
Padannakkara UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
10
Suja T
Panunda BUPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
11
Sabitha K
Pinarayi West
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
12
Sukumar
Pinarayi West
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
13
Thushara T
R C Amala BUPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
14
Kanakathara
R C Amala BUPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
15

Pinarayi Ganapathivilasam UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
16

Arengettuparamba SBS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
17
C Sudhakshina
Eranholi West UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
18
Mini P
Kudakkalam U P
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
19
I P Padmini
P C Guruvilasam
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
20
Sangeetha
P C Guruvilasam
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
21
Akhila Kumar
Sreenarayana BUPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
22
K K Kavitha
Keezhathur UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
23
Sureshbabu K V
Keezhathur UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
24

Kelalur UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
25
Rajitha C K
Mambaram UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
26
Nisha
Mambaram UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
27
Lakshmanan C
Mambaram UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
28
sudha G
Mambaram UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
29
Divakaran
Sivaprakasam UPS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
30
Sareena
KRHS Pathiriyadu
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
31
Gireesh C
KRHS Pathiriyadu
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
32
P V Usha
Kavumbhagam South UP
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur
33

Kavumbhagam HSS
Basic Science(UP)
GVHSS Kadirur

Thalassery North BRC
Vacation Training MATHEMATICS (UP)
Ist SPELL 06-05-2014 to 12-05-14

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Rajitha P C
Ponniam UP
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
2
O K Kanakalatha
Tharuvanatheru UP
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
3
Jamuna T
Tharuvanatheru UP
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
4
Ramesan P
Tharuvanatheru UP
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
5
Sajith Kumar N P
GUPS Kadirur
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
6
Vijayan Karayi
GVHSS Kadirur
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
7
Sanoj Kumar A K
GVHSS Kadirur
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
8
K Chandrika
Pinarayi Ganapathivilasam UPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
9
Ajith K
Padannakkara BUP
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
10
Sudhakaran K K
Panunda BUPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
11
P K Shagila
Pinarayi West BUPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
12
Bindu K
Arengettupara SBUPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
13
Prema P P
Kudakkalam U P
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
14
P K Jyothisha
P C Guruvilasam BUP
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
15
A P Praseethakumari
P C Guruvilasam BUP
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
16
Pramod C K
Sreenarayana BUPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
17
M Anoop
Keezhathur UPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
18
P Rathnavathi
Keezhathur UPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
19
Sajina Kallerikkaran
Kelalur UPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
20
P M Sangeetha
Mambaram UPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
21
M P Subna
Mambaram UPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
22
Deepa C
Mambaram UPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
23
Priyesh M
Mambaram UPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
24
Aravindan
Sivaprakakasam UPS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
25
Dhanya C
KRHS Pathiriyad
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
26
Nipin N
K R H S Pathiriyadu
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur
27
Sreeja V P
Kavumbhagam GHSS
G V HSS Kadirur
Thalassery North BRC,Kadirur

Thalassery North BRC
Vacation Training Social Studies(UP)
IInd SPELL 13-05-2014 to 17-05-2014 VENUE : GVHSS Kadirur

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Suma T N
Ponniam UPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
2
Sathianandan K
Tharuvanatheru UPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
3
Shaji M V
Tharuvanatheru UPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
4
M P Sajeevan
GUPS Kadirur
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
5
Damodaran Namboodiri
GVHSS Kadirur
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
6
Raveendran
GHSS Chundangapoil
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
7
Sreeja M K
Kozhur U P
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
8
Balakrishnan P
Panunda BUPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
9
P M Vineethan
Pinarayi West
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
10
V Preetha
Pinarayi West
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
11
Rasila M K
Arengettuparamba SBS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
12
Kalakrishnan C V
P C Guruvilasam
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
13
Usha V
Sreenarayana BUPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
14
Ranjith K K
Sreenarayana BUPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
15
N Vinod Kumar
Keezhathur UPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
16
Sheena P K
Kelalur UPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
17
Jaya Prakash C C
Mambaram UPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
18
Peeyush V
Mambaram UPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
19
U Vinod Kumar
Mambaram UPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
20
Bindu
Sivaprakasam UPS
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
21
Sibire U V
K R HS Pathiriryadu
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur
22
Ganeshan K
K R HS Pathiriryadu
Social Studies(UP)
GVHSS Kadirur

 
Thalassery North BRC
Vacation Training Ist and llnd std
IInd SPELL 13-05-2014 to 17-05-2014 VENUE : BRC

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Girija
Gourivilasam JBS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
2
Sheeba Karayi
Mannayad LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
3
Maneesh T K
Mannayad LVLPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
4
Anisha
Oleswaram LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
5
Swapna Maroli
Paral LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
6
Sajitha
R K Chaliya LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
7
Shobhana
Kavumbhagam South UPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
8
Boby Shabina
GHSS Kavumbhagam
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
9
T K Manoj Kumar
Anikkampoil LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
10
Geetha K
Chundangapoil Central LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
11
Sabitha
Chundangapoil Mopla LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
12
Reeja
Chundangapoil North LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
13
Pushpaja
Kanakamadam LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
14
Seena
Kadirur East LP
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
15
Jeeja
Kadirur Muslim LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
16
Pushpalatha
Kadirur West LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
17
Jyothi
Ponniam LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
18
Manohar
Ponniam Central LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
19
Jayasree
Ponniam East LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
20
Shimna
Ponniam Mopla LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
21
Deepa Kumari
Ponniam South LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
22
Sindhu
Ponniam West LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
23
Bhaskaran
Ponniam West Mundoli
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
24
Vipina
Pulliode West LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
25
Ajitha Kumari
GLPS Pulliode
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
26
Priyesh
Tharuvanatheru UPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
27
Rejila
Tharuvanatheru UPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
28
Subina
Cherikkal JBS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
29
Saranya
Kizhakkumbhagam JBS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
30
Shylaja
Kolad JBS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
31
Chithrangi
panunda LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
32
Sheeja
Parapram
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
33
Sheena
Pinarayi MLPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
34
Anisha
Saradavilasam
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
35
Prajesh
Ummenchira
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
36
Suraja
Kozhur UPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
37
Lalitha
Padannakkara UPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
38
Simna
R C Amala BUPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
39
Sreeranjini
Arengettuparamba SLPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
40
Shyni
Eranholi North LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
41
Sushama
Perumthattil VPELPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
42
Bindhu
Thailee Musbian MLPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
43
Santha
Vadakkumbadu North LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
44
V Radha
Vadakkumbadu West LPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
45
Seenath
Arengettuparamba SBUPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
46
Anitha Kumari
Eranholi West UPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
47
Preetha
Kudakkalam UPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
48
Raji
P C Guruvilasam BUPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
49
Sadhana
P C Guruvilasam BUPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
50
Vanitha
Sreenarayana BUPS
Ist and llnd std
Thalassery North BRC,Kadirur
 
Thalassery North BRC
Vacation Training IIIrd and lVth std
IInd SPELL 13-05-2014 to 17-05-2014 VENUE : BRC

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Sugandhi
Tharuvanatheru UPS
III rd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
2
Deepa Puthalath
Tharuvanatheru UPS
III rd & Ivth Std
"
3
T P Purushu
GLPS Pulliode
III rd & Ivth Std
"
4
Dhohith
Kadirur MLPS
III rd & Ivth Std
"
5
Sreehari
Chundangapoil Central LPS
III rd & Ivth Std
"
6
Resmi
Kanakamadam
III rd & Ivth Std
"
7
Shilpa
Ponniam LPS
III rd & Ivth Std
"
8
Alshi
Anikkampoil LPS
III rd & Ivth Std
"
9
Binod
Chundangapoil Central LPS
III rd & Ivth Std
"
10
Rajan M K
Ponniam West LPS
III rd & Ivth Std
"
11
Satheesan
Ponniam MLPS
III rd & Ivth Std
"
12
A K Suresh
Kadirur East LPS
III rd & Ivth Std
"
13
Sujala Kumari
chundangapoil Northl LPS
III rd & Ivth Std
"
14
V M Murali
Pulliode West LPS
III rd & Ivth Std
"
15
Vimala
GLPS Pulliode
III rd & Ivth Std
"
16
Ratnavally
Cherikkal JBS
III rd & Ivth Std
"
17
Sandhya
Kizhakkumbhagam JBS
III rd & Ivth Std
"
18
Deepa
Kolad JBS
III rd & Ivth Std
"
19
Deepa
Panunda LPS
III rd & Ivth Std
"
20
Sunitha
Pinarayi MLPS
III rd & Ivth Std
"
21
Susmitha
Saradavilasam JBS
III rd & Ivth Std
"
22
Prakashan
Ummenchira MLPS
III rd & Ivth Std
"
23
Prema
Pinarayi Ganapathivilasam
III rd & Ivth Std
"
24
Aruna
Kozhur UPS
III rd & Ivth Std
"
25
Sithara
Padannakkara BUPS
III rd & Ivth Std
"
26
Shilka
Panunda UPS
III rd & Ivth Std
"
27
Vineethan
Pinarayi West UPS
III rd & Ivth Std
"
28
Gopakumar
R C Amala
III rd & Ivth Std
"
29
Sritha
Arengettuparamba LPS
III rd & Ivth Std
"
30
Deepthi Dinakaran
Madathumbhagam LP
III rd & Ivth Std
"
31
Rahina
Perumthattil LPS
III rd & Ivth Std
"
32
Prakash Babu
Vadakkumbadu North LPs
III rd & Ivth Std
"
33
Bindhu
Sreenarayana BUPS
III rd & Ivth Std
"
34
Jayaprakash
Chathoth LPS
III rd & Ivth Std
"
35
K V Meera
NKMMMM LPS
III rd & Ivth Std
"
36
Bindhu
Parambayi MLPS
III rd & Ivth Std
"
37
Prabhavathi
Pathiriyadu JBS
III rd & Ivth Std
"
38
Joona
Pathiriyadu West LPS
III rd & Ivth Std
"
39
Mahija
Poyanadu Mopla LPS
III rd & Ivth Std
"
40
Jisha
Keezhathur UPS
III rd & Ivth Std
"
41
Sheema
Kelelu UP
III rd & Ivth Std
"
42
Rajesh Kumar
Mambaram UP
III rd & Ivth Std
"
43
Beena
Mamaram UP
III rd & Ivth Std
"
44
Sajitha Kumari
Kavumbhagam LP
III rd & Ivth Std
"
45
S Sreeja
Mannayadu LP
III rd & Ivth Std
"
46
Siji
R K Chaliya
III rd & Ivth Std
"
47
Rajani
Paral LP
III rd & Ivth Std
"
48
Nishana
Ponniam East LP
III rd & Ivth Std
"
49
Maneesh
Kavumbhagam South UPS
III rd & Ivth Std
"

III spell

Thalassery North BRC
Vacation Training Ist and lInd std
IIIrd SPELL 19-05-2014 to 23-05-2014 VENUE : BRC

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Dhanish
Arumukhavilasam LP
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
2
Rejisha
Arumukhavilasam LP
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
3
Raji
Ashokavilasam
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
4
K P Mini
Ashokavilasam
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
5
Sajitha
Chathoth LPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
6
Sreeja Kumari
Chathoth LPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
7
Mahija
Keezhathur West LPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
8
Lajitha
Keezhathur West LPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
9
Remabai
NKMMM
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
10
Sreelatha
Parambai MLPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
11
Sheethu
Parambai MLPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
12
Latha
Pathiriyadu JBS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
13
Himaprabha
Poyanadu MLPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
14
Sudhakaran
Poyanadu MLPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
15
Rajani
Keezhathur UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
16
Deepika
Keezhathur UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
17
Sreejala
Kelalur UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
18
Santha
Kelalur UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
19
Linsha
Mambaram UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
20
Divya
Mambaram UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
21
Shareeja
Mambaram UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
22
Sreesha
Mambaram UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
23
Akhil T
Mambaram UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
24
Kanakavally
Sivaprakasam UP
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
25
Jinsha
Sivaprakasam UP
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
26
Sithara
Tharuvanatheru UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
27
Suresh Babu
GVHSS Chundangapoil
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
28
Baby Roja
Panunda BUPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
29
Shylaja
Kizhakkumbhagam JBS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
30
Prasannakumari
Pinarayi West BUPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
31
Mythili
Madathumbhagam
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
32
Sheersha
Permthattil LPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
33
Beena
Vadakkumbadu North LPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
34
Sreeja Kumari
Eranholi West UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
35
Rineesh
P C Guruvilasam BUPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
36
Sheeba
P C Guruvilasam BUPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
37
Shiji
Sreenarayana BUPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur
38
Sheela
Kudakkalam UPS
Ist & Iind std
Thalassery North BRC,Kadirur


Thalassery North BRC
Vacation Training IIIrd and lVth std
IIIrd SPELL 19-05-2014 to 23-05-2014 VENUE : BRC

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Raveendran
Arumukhavilasam
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
2
Anandavally
Keezhathur West UPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
3
Saneesh
Chundangapoil Mopla
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
4
Gopesh Gopi
Kadirur Muslim
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
5
Shilna
Ponniam LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
6
Prameela
Ponniam South LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
7
Bindhu
Ponniam South Central LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
8
Dhanya Pallyan
Tharuvanatheru UPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
9
Binitha Mohan
Tharuvanatheru UPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
10
Sajeevan
GUPS Kadirur
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
11
Shobhana
kanakamadam LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
12
Sruthi
Ponniam LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
13
Anisha
Ponniam MLPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
14
Aravindakshan
Ponniam South LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
15
Lalitha
Ponniam South Central LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
16
Ligitha
Ponniam West LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
17
Shanil
Pulliode West LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
18
C V Meera
GUPS Kadirur
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
19
Sudha
Kolad
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
20
Remya
Panunda LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
21
Deepa
Parapram LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
22
Rojamani
Ummenchira MLPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
23
Abhilash
Padannakkara BUPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
24
Praseetha
Panunda BUPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
25
Deepak
Pinarayi West UPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
26
Niji
R C Amala BUPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
27
Sheeja
R C Amala BUPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
28
Babilesh
R C Amala BUPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
29
Pushpalath
Arengettuparamba SLPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
30
Sushanth
Eranhoili North LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
31
Sanila
Eranhoili North LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
32
Sabitha
Madathumbhagam
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
33
Swaroopa
Perumthattil LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
34
Savithri
Perumthattil VPELPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
35
Vidya
Perumthattil VPELPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
36
Surekha
P C Guruvilasam
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
37
Sathi
P C Guruvilasam
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
38
I P Vimala
Eranhoili West LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
39
Shobha
Kudakkalam UPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
40
Sindhu T P
Vadakkumbadu West LPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
41
K V Smitha
Thailee Musbian MLPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
42
Rijisha
Mambaram UPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur
43
Soumya
Pinarayi MLPS
IIIrd & Ivth Std
Thalassery North BRC,Kadirur

Thalassery North BRC
Vacation Training Sanskrit(UP)
IIIrd SPELL 19-05-2014 to 23-05-14 VENUE : GVHSS Kadirur

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Shimna T K
Ponniam UPS
Sanskrit(UP)
Kannur South BRC
2
Shaneesh K K
Tharunanatheru UPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
3
Rugmini M
PinarayiGanapathivilasam UPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
4
Shemi K
Kozhur UP
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
5
Suvidhya P P
Padannakkara UPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
6
Ratheesh Kumar EK
Panunda BUPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
7
Shereena M
R C Amala BUPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
8
Vijesh V P
Arengettuparamba SBUPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
9
P Psanitha
Eranholi West UPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
10
VidyaNinkilery
Kudakkalam UPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
11
Bindu C K
Sreenarayana Basic UPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
12
K O Sujith
Keezhathur UPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
13
Linta C
Mambram UPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
14
B Prasanna
Sivaprakasam UPS
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
15
Sreekumar T V
Kavumbhagam South UP
Sanskrit(UP)
GVHSS Kadirur
 
Thalassery North BRC
Vacation Training Arabic(UP)
IIIrd SPELL 19-05-2014 to 23-05-14 VENUE : GVHSS Kadirur

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
Abdul Nasar M K
GHSS Kadirur
Arabic (UP)
GVHSS Kadirur
2
C M Vijayan
Padannakkara UPS
Arabic (UP)
GVHSS Kadirur
3
M K Khadeeja
Pinarayi West
Arabic (UP)
GVHSS Kadirur
4
Abdul Hassan
P C Guruvilasam
Arabic (UP)
GVHSS Kadirur
5
Muhammedali
Sreenarayana BUPS
Arabic (UP)
GVHSS Kadirur
6
Ummer MB
Sivaprakasam UPS
Arabic (UP)
GVHSS Kadirur

Thalassery North BRC
Vacation Training Urudu(UP)
IIIrd SPELL 19-05-2014 to 23-05-14 VENUE : Tharuvanatheru UP

Sl No
Name
School
Class/Sub
Venue
1
SanikaKallakkandi
Tharuvanatheru UPS
Urudu(UP)
Tharuvanatheru UP
2
K P Vilasini
PinarayiGanapathivilasam UPS
Urudu(UP)
Tharuvanatheru UP
3
Shaji K
Kozhur UP
Urudu(UP)
Tharuvanatheru UP
4
C P Nithin
Padannakkara UPS
Urudu(UP)
Tharuvanatheru UP
5
Subhash M
R C Amala BUPS
Urudu(UP)
Tharuvanatheru UP
6
Damodaran M
Kudakkalam UPS
Urudu(UP)
Tharuvanatheru UP
7
MK Renuka
P C Gururvilasam
Urudu(UP)
Tharuvanatheru UP
8
V P Nissar
Mambaram UPS
Urudu(UP)
Tharuvanatheru UP
9
Thankamma
Sivaprakasam UPS
Urudu(UP)
Tharuvanatheru UP